นางสาวบุณยรัตน์ โพธิ์เสือ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายสุทธิวัฒน์ ธิยานันท์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเปรมฤดี โพธิ์พร

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนวรัตน์ วงศา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวทัศนีย์ ชูชื่น

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอคิราภ์ แสนแก้ว

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรัมณียา สันทัศ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุนิสา เหมือนแสง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวดวงกมล มูลดวง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอำพัน ล้ำเลิศ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฐภัทร สุขอ่อน

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเขมจิรา ลาดหนองขุ่น

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปริญาภัทร จันทร์ทะนิด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ลานประถม ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)