เด็กหญิงสโรชา ขำทัพ

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายธันวา ขำทัพ

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายพัทธดนย์ ทองทา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายวงศ์วณิช เชิงเอี่ยม

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวธาราภรณ์ สายทองดี

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายนรินธร หมวกเหล็ก

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายตะวัน ผู้เลื่องลือ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวศุภกร ธนคำดี

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายภาคภูมิ คำหล่อ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายเอกราช ปรางทอง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายกมลวัศ โพธาราม

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฐวุฒิ ชูทรัพย์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์