เด็กหญิงกัลยาภรณ์ นามนาค

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุภาวดี ศรีทอน

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงญาณิศา จันทร์แจ่ม

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอนัญญา แสงสว่าง

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนภัสสร สอนอุระ

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภานัน ทิพย์วรรณ์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรุ่งเรือง เกตุสาคร

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทราพร วิวัฒน์พงษ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิภาลักษณ์ เนื้อไม้

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกุลนิดา แต้มมาก

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนัฏฐา ไชยสิทธิ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัลยกร สุรนันท์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรวิมล รัตนติกุล

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เพลงคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องเพลงคุณธรรม ห้องที่ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)