เด็กหญิงอิสรีวรรณ ศรีเดือน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอาทิตยา ปันชัย

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัจฉรียา นาถมทอง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชิษณุพงศ์ วังคีรี

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกันญารัตน์ คำแจง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสโรชา มงคล

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรวรรณ กลั่นสระน้อย

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญ์ณัชชา สระทองหน

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวาสิตา เกิดเข้ม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนดล ใจแสน

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิณห์นิภา ทองนวล

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤษฎา ยาดี

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชนัญชิดา โพธิพรม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤษณกัณฐ์ น้อยพุ่ม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภูธเนศ สร่างโสก

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฐภูมิ ประเสริฐพรศรี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวน้ำทิพย์ มากสาย

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรวลัญช์ คุรุธรรมานนท์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุรีย์ แก้วสุขา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๑-๓ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)