นางสาวรัตนาภรณ์ กรมกรึง

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวิจิตรา ญาติตะคุ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรางคนิภา ตันตริภาคย์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฏฐณิชา บุญญา

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายวัชรพงษ์ ผลไพบูลย์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนพกร รองรัตน์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวิภาดา ภู่จีน

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิไรวรรณ อินเมฆ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววรรณนุกา จันทร์นุช

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกานต์รวี ชำนาญ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอลิษา เพชรทูล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ชัยฤทธิ์

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรรณวิษา ทศเจริญ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเจนจิรา หงษ์ทับทิม

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน โครงงานคุณธรรม ป.๔-๖ (ทีม ๕ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องโครงงานคุณธรรม ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)