นางทองพัน ยมนา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฏฐกิตติ์ หาญอุไรพงษ์

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธันยพร เจนจบ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรนารี ณ ศรีธะ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวทัญญู ศรีวิเชียร

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสุทธิดา ขอนทอง

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนุสรา สุภาพันธ์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายตะวัน แก้วประวัติ

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวภาพิชมนทน์ มหัทธนโชติกานต์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสรจี เกตุหอม

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอินทนนท์ อ่อนคล้อย

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศศิภา ตาลาน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุวนันท์ สุริแสง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางศิริวรรณ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาณัฐ ไขบุดดี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายรชต พรหมโสภา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวธนัญญา สิริภาสสกุล

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางพิมพ์ใจ เรืองอ่อง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชนภัทร สาเรียน

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวิศิษศักดิ์ หมอกเมฆ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกานต์ บุญเกลี้ยง

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐธิญาพร ดีพา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสมควร ผ่องแผ้ว

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤษดา ปรางทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐณิชา นาคมูล

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรพีภรณ์ ออมสิน

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวมลฑาทิพย์ รามโกมุทร์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรภิญญา เฮงสิน

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณฐพร​ จุ้ยเรือง

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชยังกูร มั่นกสิกรณ์

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายกิตติ​ บุญเถื่อน

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกุมารี สุวรรณวงศ์

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)