เด็กหญิงปพิชญา กลิ่นกุหลาบ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปิติอนันต์ สุขมั่น

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฐิติมนรัตน์ เพียรการ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางอรสา ขันสิงหา

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจตุภัทร โพธิ์เปี่ยม

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศิริพร เจริญศิลป์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมพิศา ธุระพันธ์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสโรชา​ วงษ์บุตร

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนดล​ ร่วมรส

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางพรสวรรค์​ หิรัญศิริ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายอดิเรก จันทันโอ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจิลารัตน์ ศรีวิชัยลำพันธ์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรัญญา อ่วมภักดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุภวิชช์ มีมุข

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรุจิรดา นันทพล

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพีรวิชญ์ เพลียโคตร

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรุ่งนภาพร ศิลป์รายแพง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชัยธวัช เพ็ชนะ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนงนภัส โสมงคล

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางภาณุมาศ โยติง

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพชรดนัย เขม้นกิจ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธีรนันท์ มานนท์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภายุ อุสาพันธ์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมหมาย เหล่ากสิการ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววาสนา วินทะไชย

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางมาลิณี กองทัพย์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางนงลักษณ์ อินอ่อน

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอารีย์ สวนบ่อแร่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจิรัฏฐ์ ตันติวัฒนาสมบัติ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพรชนก จันทิมา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน มารยาทไทย ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องมารยาทไทย ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)