เด็กหญิงพรชนก นุชแม้น

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Miss Mellavie Sayson Pusing

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กชายกันตพิชญ์ ตันติวัฒนวัลลภ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงอารยา ทรัพวรรณศักดิ์

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวณัฐชากานต์ บุกบุญ

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงพรชนก นุชแม้น

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Miss.Febe Bibiolata

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงศศิธร ดวงสว่าง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางประภาศรี เสงี่ยมแก้ว

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงนภัสกร แก่นสุข

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาววรรษนันท์ ชัยวณิชย์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงพัชรีวรรณ ปรางทอง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวกฤษณา ร่มประยูรวงค์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวสุภาวรรณ กุลกัลยา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงลลิตวดี แจ่มวัฒนชัย

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (lmpromptu Speech) ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา