เด็กหญิงธาราทิพย์ เจริญศร

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวพิมพ์อนงค์ มงคลการ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงณิชนันทน์ บุญเชิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวณัฏฐิกาญจณ์ ชาติบุตร

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวเสาวณีย์ เถื่อนวรรณา

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงพิมพ์นารา รุ่งวรรธนะ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวพิมพ์อนงค์ มงคลการ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงอณิรญา จิตตมานนท์กุล

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายฐาปกรณ์ เปรื่องอักษร

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Rogelio Bansag Agero Jr.

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวลักขณา ทองตลุง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงไอรินลดา ภู่ภีโญ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวเสาวภา อ้นชาวนา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงธนวรรณ หัดไทย

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวขจรวรรณ ภู่ขจร

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงกาสะลอง บุญมา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวภาวนา ศรัทธานนท์

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงจันทร์ฉาย ใจมั่น

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงสิรินดา​ แก้วหล้า

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวอมรรัตน์​ ยิ้มจันทร์

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา