นางสาวนัฐวดี นาคร้าย

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงศิริกัญญา เจริญสุข

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงภคพร ทาจิ๋ว

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวอัมพร งิ้วลาย

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงธรรมขันธ์ พึ่งเจียม

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวน้ำฟ้า แซเผือก

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงธัญชนก โกลา

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางมณิสรา วงค์คร้าย

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวณัฐธิดา จันทร์ป้อง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงเกล้ากมล พลที

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงปรินดา ประฉิมะ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวสาริศา วิเวก

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Miss.Febe Bibiolata

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงวชิราพร ทองนวล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา