เด็กหญิงขวัญจิรา รักเสมอใจ

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายปธานิน ปานจันทร์

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวธนพร ทองช้อย

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวนวพร ครุฑวงษ์

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงณัฐณิชา ฉ่ำสอน

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงนิรภาดา​ คำตรง

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวสุรัตน์​ โฉมงาม

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงณัฐฑิตา​ เนียมเพราะ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงเอมิกา สูงสันเขต

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายปุณณสิน แก้วปาน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวสุกัญญา สีบุ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายภัตธนสันต์ มะโน

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายสุทธิพงษ์ แจ้งดี

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฐพนธ์ ตรีใย

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวกุลวดี สุวรรณโฉม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงเสาวลักษณ์ รงศ์ทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงกิตฐิตา เจริญศักดิ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณปฐม ถึงสุข

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายมงคล มีสุข

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายล้อมพงษ์ แสงสุวรรณ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงณภัสสร ฮวบนรินทร์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายฐรรธนพล พุ่มพวง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายวรัญญ์ อยู่ยังเกตุ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวขนิษฐา สมเพ็ชร์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงณิชกมล สว่างจิตร

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงวรกานต์ บุญเกตุ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวดวงพร พริ้งไทยสง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงวัชราวินี สิริภัทรศักดิ์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงไอริสา โตแสง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






ว่าที่ร้อยตรีหญิงนัทกร แสงนิล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายธีรศักดิ์ สานิชวรรณ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวนวพร ครุฑวงษ์

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายพิษณุ ชมจันทร์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายเจษฎา ศรีกำแหง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงพัชรสินี แก้วบัวดี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงปิ่นวรินทร์ ปลั่งใย

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์